shafi_banner

samfurori

Masana'antar kera motoci

  • Abu Biyu Mai Saurin Maganin Epoxy Karfe Manne

    Abu Biyu Mai Saurin Maganin Epoxy Karfe Manne

    Epoxy AB Glue nau'in nau'in nau'in nau'i biyu ne na zafin jiki mai saurin warkewa. Ana amfani dashi ko'ina a cikin injuna da kayan aiki, sassan mota, kayan wasanni, kayan aikin ƙarfe da na'urorin haɗi, robobi mai ƙarfi ko wasu gyare-gyaren gaggawa. Fast bond a cikin minti 5. Yana da ƙarfin haɗin gwiwa mai kyau, juriya na acid da alkali, danshi-hujja da tabbacin ruwa, mai-hujja da ƙura mai kyau, zafi mai zafi da iska.

    Mafi saurin warkewar ƙarfe mai cike da mannen epoxy wanda ke ba da matsakaicin ƙarfi da ƙarewa a aikace-aikace da yawa.

  • SV 314 Farin Farin Yanayi Mai Juriya na Gyaran Silane Sealant

    SV 314 Farin Farin Yanayi Mai Juriya na Gyaran Silane Sealant

    SV 314 wani abu ne mai juzu'i guda ɗaya dangane da resin MS. Yana da kyakkyawan aikin rufewa da haɗin kai, babu lalata ga abin da aka haɗa, babu gurɓataccen yanayi, da kyakkyawan aikin haɗin gwiwa zuwa ƙarfe, filastik, itace, gilashi, siminti da sauran kayan.
  • Mai Saurin Magani Mai Cire Bangare Biyu Polyurethane Babban Haɓakar Haɗin Wutar Lantarki

    Mai Saurin Magani Mai Cire Bangare Biyu Polyurethane Babban Haɓakar Haɗin Wutar Lantarki

    SV282 ba shi da sauran ƙarfi, abokantaka na muhalli, ƙarfi mai ƙarfi, sassa biyu.polyurethane tsarin m tare da thermal watsin, yana da kyau kwarai adhesion da
    juriya tsufa.
    Abu biyu Polyurethane Thermally Conductive Structural Adhesive jerin shine zafin daki da sauri yana warkar da manne tsarin. Yana da babban ƙarfi da saurin warkewa. An yi amfani da shi don Sabuwar Motar Makamashi da tsarin ajiyar makamashi, zai iya haɗawa da Aluminum, ABS, Filastik, ƙarfe da fim ɗin blum
  • RTV Babban Zazzabi Ja Manne Gasket Maker Silicone Engine Sealant don Motoci

    RTV Babban Zazzabi Ja Manne Gasket Maker Silicone Engine Sealant don Motoci

    Siway Babban Zazzabi RTV Silicon Gasket Maker Silicone Sealant don Mota abu ne guda ɗaya, maganin acetoxy, 100% RTV silicone roba sealant wanda shine manufa don haɗawa, hana ruwa da rufe yawancin kayan. Ana iya amfani da shi don yin gaskets akan sassan injin, motoci, babura, na'urori, kayan yadi na wutar lantarki da ƙari.
    Siway Babban Zazzabi RTV Silicon Gasket Maker Silicone Sealant don Mota an tsara shi don samar da Mota na haɗin gwiwa da rufewa. Wannan samfurin wani sashi ne na RTV Silicone sealant, yana warkarwa gaba ɗaya ba tare da sakin wari ba. Acid & Neutral sun taru cikin tsiri na roba bayan cikakken magani. Ana amfani da shi a cikin injin, tsarin bututu mai zafi, akwatin gear, carburetor da sauransu.

     

     

  • SV-312 Polyurethane Sealant don Gilashin Gilashin Gilashin

    SV-312 Polyurethane Sealant don Gilashin Gilashin Gilashin

    SV312 PU Sealant shine samfurin polyurethane guda ɗaya wanda Siway Building Material Co., LTD ya tsara. Yana amsawa tare da danshi a cikin iska don samar da nau'in elastomer tare da babban ƙarfi, tsufa, rawar jiki, ƙarancin ƙarfi da kaddarorin juriya. An yi amfani da PU Sealant don haɗa gilashin gaba, baya da gefen motocin kuma yana iya kiyaye daidaito tsakanin gilashin da fenti a ƙasa. A al'ada muna buƙatar amfani da bindigu don matsawa lokacin da aka siffata a cikin layi ko a cikin katako.

     

  • SV 121 Multi-manufa MS Sheet Metal Adhesive

    SV 121 Multi-manufa MS Sheet Metal Adhesive

    SV 121 silti ce mai kashi ɗaya ta dogara da silane-gyaran polyether resin a matsayin babban sashi, kuma ba shi da wari, mara ƙarfi, mara isocyanate, kuma abu mara PVC. Yana da danko mai kyau ga abubuwa da yawa, Kuma ba a buƙatar firamare, wanda kuma ya dace da farfajiyar fentin. An tabbatar da cewa wannan samfurin yana da kyakkyawan juriya na ultraviolet, don haka ana iya amfani dashi ba kawai a cikin gida ba har ma a waje.